|
ตั้งด่านชุมชนและจุดบริการประชาชน ตามโครงการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนในช่วงเทศกาลปีใหม่ ประจำปี ๒๕๖๖ |
![](images/317163643.jpg) |
อบต.กุดจอก ร่วมกับ ผู้นำชุมชน อปพร.อสม. และเจ้าหน้าที่ อบต. ตั้งด่านชุมชนและจุดบริการประชาชน ตามโครงการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนในช่วงเทศกาลปีใหม่ ระหว่างวันที่ ๒๙ ธันวาคม ๒๕๖๕ถึงวันที่ ๔ มกราคม ๒๕๖๖ ณ จุดบริการประชาชนบ้านงิ้วใหม่ หมู่ ๑ ตำบลกุดจอก
|
|
|
|